Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thần tượng của em nè các bác ôi !!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
.VnPro.

.VnPro.

Nam

Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thần tượng của em nè các bác ôi !!!!   Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Icon_minitimeTue Sep 18, 2007 5:24 pm

Ra album mới, hai thành viên Twins sẽ cưới nhau?

Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Ava co dau chu re

(HHT_Online) Bỏ qua những tin đồn về việc sẽ tan rã, ban nhạc nữ nổi tiếng Châu Á - Twins đã phát hành album “Twins Party” vào ngày 15 vừa qua. Với album lần này, Twins hy vọng sẽ lại làm nên một kỳ tích trong làng âm nhạc Châu Á - sẽ là một “party” thực sự. Kèm theo album là một bộ ảnh "cô dâu chú rể" khiến các fan tròn mắt ngạc nhiên.

Tin đồn Twins tan rã có lẽ là do trong thời gian vừa qua, sự nghiệp ca hát của Twins dường như phải gác lại bởi những kế hoạch đóng phim và quảng cáo của riêng mỗi thành viên.
Trong khi Chung Hân Đồng bận rộn với kế hoạch cùng đoàn làm phim “Mai Lan Phương” (đạo diễn Trần Khải Ca, diễn viên Chương Tử Di, Lê Minh…) thì Thái Trác Nghiêm cũng tất bật với kế hoạch quay của “Slam Dunk” cùng J Chou ( phim được lấy nguyên tác từ bộ truyện tranh rất nổi tiếng cùng tên của hoạ sĩ Nhật bản Inoue Takehiko).
Tuy nhiên, sau tất cả, Twins vẫn chưa tan rã, ít nhất là trong thời gian sắp tới. Nhà sản xuất kiêm công ty quản lý của Twins - Công ty đĩa nhạc Anh Hoàng (EEG) vẫn nhận thấy được tiềm lực lớn lao mà Twins mang lại. Dựa vào thời điểm tin đồn về việc tan rã của Twins ngày càng nhiều, công ty đã tung ra “Twins Party” với phần solo dành riêng cho Thái Trác Nghiên và Chung Hân Đồng, càng làm tăng đột hot của album.
Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Twin3108
Twins luôn gây ấn tượng bằng hình ảnh tươi tắn đáng yêu
Twins đã đặt tên cho album mới là “Twins Party” với hy vọng nó sẽ lại làm nên một cơn sốt mạnh mẽ trong cộng đồng nghe nhạc, không chỉ Châu Á mà còn vươn tầm ra xa hơn. Album “Twins Party” là album nhạc bằng tiếng Quảng Đông, với ca khúc chính mang tên “Ái tình đột kích”, cùng nhiều hit khác như “Bản tình ca buồn”, “Sĩ khí”, hay “Nhường nhịn tuyệt đối”…
Ngoài ra, album còn có phần solo của từng thành viên, trong đó, Chung Hân Đồng với “Đả kích gấp đôi”; “Chỉ vì thông minh”, còn Thái Trác nghiên là “Từ trái nghĩa”; “Hắc mã”. Album lần này còn xuất hiện những ca khúc do chính Thái Trác Nghiên sáng tác, mang đậm phong cách Châu Âu như “Tình yêu ở Praha”.
Vì album cũng là một trong những hoạt động để kỉ niệm 6 năm thành lập nhóm, nên nhà thiết kế của EEG bên cạnh việc tạo hình đầy hấp dẫn cho Twisn đã chuẩn bị nhiều bộ trang phục đạt tới 6 chữ số, tất cả đều là đồ hàng hiệu và vô cùng lộng lẫy.
Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Party_05
Banner quảng cáo album "Twins Party", hai thành viên cũng không đứng cạnh nhau?
Mặc dù tách ra hoạt động riêng cũng rất thành công, nhưng cả hai thành viên đều chưa muốn phải rời xa nhau. Trong buổi kỉ niệm 6 năm thành lập, Twins đã khẳng định họ sẽ mãi bên nhau cho tới lúc hai người… 90 tuổi. Cũng trong buổi lễ đó, Twins có tung ra bộ “ảnh cưới” của mình. Các fan có nhiều phản ứng khác nhau xung quanh bộ ảnh này. Một số lượng đông đảo cho rằng Twins đóng giả làm cô dâu chú rể cứ kì cục sao ấy. Những hình ảnh này có thể khiến fan ác cảm. Còn bạn, bạn thấy thế nào?
Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Co%20dau%20chu%20re
Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Twin010207(1)
Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Twin010207(2)
Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Twin010207(3)
Thần tượng của em nè các bác ôi !!!! Twin010207(4)

Thần tượng của em nè các bác ôi !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang